.

.

.

.

.

.

Saturday, June 23, 2012

WEMA SEPETU AFUNGUKA ZAIDI KWENYE TAKE ONE - ANGALIA HAPA ........

4 comments:

  1. Snura usijali hata chembe wanadamu wanamkana hata muumba .waache waseme watanyamaza ndo wabongo walivyo Wivu wa maisha hawana wanawivu wakijinga.wanasema sio type yako basi wao ndo type yao wanakua kama magazet ya udaku kuandika yasowahusu ingekua huku ulaya wasingethubutu watakulipa mpaka ma.... yao

    ReplyDelete
  2. I luv it`Keshaajiingiza in my world, and my world is complicated` !!

    ReplyDelete
  3. its true wema world is complicated. wema mdogo wangu hata mimi nakupenda saaana. natamani sana kuwa karibu na wewe. Achana na wauza sumu hao wewe songa mbele uanawauzije. Snura pole sana. Hao ni wivu tu ndio unawasumbua

    ReplyDelete
  4. snura mnafikiiii tu.mawig na hela ndo zimempa ukaribu

    ReplyDelete