.

.

Sunday, June 28, 2009

MAMBO YA LADY JAYDEE HAYA HAPA !!!

Pichani toka kulia Rachel Temu,Lady Jaydeee ,Dj Venture na Diana.
Ukitaka vitu kama hivi tembelea blogu moto kabisa ya JIDE BINTI MACHOZI kwa kugonga link iliopo pembeni ambayo ni www.ladyjaydee.blogspot.com

3 comments:

  1. jide mbona siku hizi unaimba kidogo sana...?
    au ndo uchovu dada etu...
    valentines day thai village ulituboa sana..!
    we want to have u on da stage sana.

    ReplyDelete
  2. jide dada ci wadau wa tegeta mbona hamtukumbuki,jamani hata siku mojamoja machozi band mtupe fire jamani.au ciyo

    ReplyDelete
  3. mambo vipi infact am nothing to say every things is good for me big up my fiend

    ReplyDelete