Wednesday, May 30, 2012

WEMA SEPETU AVISHWA PETE YA UCHUMBA !!!


 Mtu mzima Mwinyi akimwaga misitari ya maombi

 I LOVE YOU BABY

 Mwinyi akimvisha pete ya uchumba WEMA SEPETU

 Mabusu motomoto

KWA HABARI EXCLUSIVE NA MAPICHA YA SHUGHULI YENYEWE INGIA BLOG YA DJ CHOKA  HAPO CHINI AMBAYE PICHA HIZI NI KWA HISANI YAKE


3 comments:

  1. Kwani wema huvishwa pete na kila mwanaume anaochumbiana nayo jameni aaah wema next time visheni pete chumbani si kwenye umati sababu imekuwa mtindo.

    ReplyDelete
  2. Kwani hizo pete si zitajaa vidoleni, maana ni kila mwezi anaveshwa pete, mmh ngoja ninyamaze mieeee.

    ReplyDelete