.

.

.

.

.

.

Monday, July 15, 2013

GAZETI LA IJUMAA WIKIENDA LEO

MADAWA YA KULEVYA... BINTI KIZIWI JELA MIAKA 5
Na Mwandishi Wetu
MTANDAO wa wauza madawa ya kulevya unazidi kupukutika Bongo kufuatia madai ya kukamatwa kwa watu wanaodaiwa kujishughulisha na ubebaji ‘punda…
http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/madawa-ya-kulevya-binti-kiziwi-jela-miaka-5

1 comment:

  1. Diamond uyo mwanamke asikusumbuwi kwani weye wamwanzo kutoka na wanawake kumi nawala hutokuwa wamwisho bado wanaendeleya uyo madaha kakutamani weye hujampa face loo kwanza anatisha ."simizizi sii hirizi bali ni bahati yake"mtakufa nacho kiziba chamoyo mwacheni mtoto wa watu

    ReplyDelete