.

.

.

.

.

.

Friday, August 03, 2012

MWALIKO KWA WANA DIASPORA UINGEREZA


UBALOZI WA TANZANIA, LONDON, KWA NIABA YA BENKI YA KCB TANZANIA LIMITED INAWAALIKA WATANZANIA WOTE WAISHIO UINGEREZA, KUJUMUIKA NA WENZAO WA AFRIKA YA MASHARIKI KATIKA HAFLA FUPI YA UFUNGUZI RASMI WA SHUGHULI ZA BENKI YA KCB NCHINI UINGEREZA, KWA WAISHIO UGHAIBUNI (DIASPORA).
HAFLA HIYO FUPI YA UFUNGUZI AMBAYO ITAWAJUMUISHA WAAFRIKA MASHARIKI, INA LENGO LA KUPANUA WIGO WA SHUGHULI ZA BENKI YA KCB HAPA UINGEREZA, KUTANGAZA SHUGHULI ZA UTENDAJI WAKE KATIKA KUWASAIDIA WANANCHI WA JUMUIYA YA AFRIKA YA MASHARIKI KATIKA KUWEKEZA KIBENKI, KUFUNGUA AKAUNTI ZA AINA TOFAUTI, KUJIWEKEA AKIBA, KUWEKEZA NYUMBANI (TANZANIA), NJIA MBALIMBALI ZA KUTUMA NA KUPOTEKEA PESA KWA NJIA YA MTANDAO (INTERNET), KUTUMA PESA KWA KUTUMIA SIMU ZA MKONONI (MOBILE PHONES), IPADS NA NYINGINEZO.
HALFA HIYO , ITAFANYIKA SIKU YAJUMAMOSI 4 AUGUST 2012, KUANZIA SAA 16:00pm,

KWENYE HOTEL YA HOLIDAY INN, BLOOMSBURY, CORAM STREET, LONDON,WC1N 1HT

No comments:

Post a Comment