.

.

.

.

.

.

Sunday, January 24, 2016

ISHA MASHAUZI JIJINI MWANZA



HAIKUWA rahisi kuamini, lakini hivyo ndivyo ilivyokuwa. Mwimbaji nyota wa kikundi cha taarab cha Mashauzi Classic, Isha Mashauzi, hivi karibuni aliwaacha hoi mashabiki wake mjini Mwanza baada ya kutinga stejini akiwa na viwalo vya kileo.

 Uvaaji huo wa Isha ulikuwa tofauti na mavazi anayovaa awapo stejini, ambapo ni kawaida yake kuvaa magauni marefu ya kumeremeta kama ilivyo kwa waimbaji wengi wa taarab nchini.

Lakini siku hiyo Isha alivalia trucksuit nyeusi, raba na kofia nyeupe kichwani, mavazi yaliyomtoa vilivyo na kumfanya aonekane kama mwanamke kutoka majuu.

Isha alitinga na mavazi hayo stejini wakati wa onyesho la Baba na Mwana, kati yake na Mzee Yussuf lililofanyika kwenye ukumbi wa Villa Park mjini Mwanza.

Katika raundi ya kwanza ya onyesho hilo, Isha alivaa gauni la kawaida, kabla ya kubadili mwonekano raundi ya pili kwa kuvaa full trucksuit nyeusi na kuufanya ukumbi ulipuke mayowe ya kumshangilia.



Picha kwa Hisani  ya MASHAUZI BLOG

No comments:

Post a Comment