Friday, April 24, 2009

GAZETI LA IJUMAA LEO


6 comments:

  1. wema unatuyasuyusha,leo kwa mama kesho kwa jumbe ,atukuelewi vipi mwenzetu,midato auuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuauuuuuuuuuuuuuuuuuauuuuuuuuuuaaaaaaaaaaaaaaauuuuuuuuuuuuuu?+???+?++?++?+??+

    ReplyDelete
  2. hehehehe...sasa umeamini kama mama ni mama eeeenh??????mama ni kama maji usipoyaoga basi utapikia ama kuyanywa tuuuu...lol!!!sahiv inapendeza sana kurudi kwa mama saf sana!usidanganyike wala wasikudanganye kwa uzuri wako wema bila mama unadhan ungekuaje ww...pamoja sana tuuuuu...

    ReplyDelete
  3. huyo amepinda hana jipya asituyeyushe

    ReplyDelete
  4. ama kweli ukubwa ni jaaa lkn utoto ni taka....kila la kheri wema mungu akubariki na familia yako...

    ReplyDelete
  5. aahahhaaahhaaaaah!!!! et tym hii ndo unakodoa umuhim wa mother, but ulipokua unakula bata ulisahau kama yeye ndo alikua anakutawaza! nway ila kumbuka kwamba, familia yako ndo maisha yako na maisha yako ni familia yako.

    ReplyDelete
  6. mwenda kwao si mtumwa jamini

    ReplyDelete