.

.

Friday, January 15, 2010

GAZETI LA IJUMAA


3 comments:

  1. Wachina wanatupenda sana au niaje jamani? mbona wao wamepigwa pasi na hawataki kujiongeza japo wakafanania kidogo na wabantu? au ni ujinga wetu wa kudhani MUNGU katukosea? TATIZO LI WAPI HASA?

    ReplyDelete
  2. makalio ya kichina yananitesa siuliyataka mwenyewe kwa nini unakataa umbile lako ulilo umbwa na Mungu basi usilalamike

    ReplyDelete
  3. du pole sana dada inabid ujitahidi kumuomba mungu akirudishie kama vile ulivyo kuwa usisahau kutubu kwanza okoka mungu hana upendeleo .....

    ReplyDelete