.

.

.

.

.

.

Friday, April 27, 2012

NI DIAMOND NA JOKATE ...................


GAZETI LA IJUMAA LASEMA " DIAMOND NA JOKATE SII SIRI TENA "

4 comments:

  1. hehehehe wahenga waliyasema,
    siku zote UKWELI HUJITENGA NA UONGO!!
    WEMA ALIONEKANA MUONGOOOO WATU WAKAMTUKANA SANAAAA SASA TUMEONA ALIKUWA SAHIHI!!
    BIG UP WEMA!! HUNA MUDA WA KUGOMBANA NA MWANAUME WALA DEMU!! KOZ MAPENZI YAKO UWA SI SIRI MTU AKIINGIA KAINGIA KUSUDI, SO UNAMUACHIA AYAONE.

    ReplyDelete
  2. KWELI NDUGU! ILA JOKATE KILA MTU ATAMSHANGAA KWA KUWA ALIKANUSHA AWALI! JAMANI AIBU JAPO MTU UKIPATA MPENZI KWA SASA WEWE SI WA KWANZA! LAKINI MBAYA KUMUBEBEA MTU UNAYEMJUA!

    ReplyDelete
  3. JOKATE SIKULAUMU ILA MIE SIINGILII PENZI LA NINAYEMJUA HATA SIKU MOJA AMA KWELI ADUI WA MWANAMKE NI SHOGA AU MTU WA KARIBU .NAAMINI UTAKUJA KULIPIZWA U HAA UKIJA KAA KTK NDOA WAKO LAZMA IKUTESE UMEWAKATILI WENZAKO NININI ULITAKA

    ReplyDelete
  4. jokate and diamond are losers

    ReplyDelete